สอบถามการใช้งาน

บุคคลทั่วไป

สอบถามการใช้งาน

โพสต์ โดย บุคคลทั่วไป » ศุกร์ มิ.ย. 12, 2020 4:07 pm

อยากทราบวิธีการดาวน์โหลดใบทะเบียนพาณิชย์ เป็นไฟล์ PDF

pachara (เจ้าหน้าที่)

Re: สอบถามการใช้งาน

โพสต์ โดย pachara (เจ้าหน้าที่) » จันทร์ มิ.ย. 22, 2020 4:33 pm

กรณีท่านเป็นบุคคลทั่วไป สามารถเข้าหน้าเว็บไซต์กรม ตรวจาอบข้อมูลการจดที่หัวข้อบริการประชาชนได้ครับ โดยท่านต้องกรอก user pass ที่สมัครจากกรมครับ
กรณีเป็นเจ้าหน้าที่ให้เข้าระบบ และเข้าหัวข้อพิมพ์ใบสำคัญ เพื่อพิมพ์ใบใหม่ได้เลยครับ

ตอบกลับโพส